????căn góc vip the park home thành thái 123m 3pn, nội thất xịn, ban công siêu thoáng, 18 tỷ????
Đường Thành Thái, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
18 tỷ
123 m2 (12x11)
3 pn
3 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
Chuyển nhà lớn hơn nên cần bán nhanh căn hộ chung cư The Park Home, ngã tư Thành Thái - Trần Thái Tông, trung tâm Cầu Giấy.
+ DT 123m2 thiết kế 3PN, 2 ban công cực thoáng.
+ Nội thất sang trọng đẳng cấp, xem là thích, phù hợp cả những KH khó tính nhất.
Chuyển nhà lớn hơn nên cần bán nhanh căn hộ chung cư The Park Home, ngã tư Thành Thái - Trần Thái Tông, trung tâm Cầu Giấy.
+ DT 123m2 thiết kế 3PN, 2 ban công cực thoáng.
+ Nội thất sang trọng đẳng cấp, xem là thích, phù hợp cả những KH khó tính nhất.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 123 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????căn góc vip the park home thành thái 123m 3pn, nội thất xịn, ban công siêu thoáng, 18 tỷ????", có mã số #309188, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu