???? căn hộ 2pn phong bắc – full nội thất – chỉ 2,29 tỷ
Đường Nguyễn Hàng, Phường Hòa Thọ Đông, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
2 tỷ 290 triệu
52 m2 (5x10)
2 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? Chung cư Phong Bắc – 02 Lê Hy
???? Diện tích 52m² – thiết kế 2 phòng ngủ
???? Full nội thất – xách vali vào ở ngay
???? Khu dân cư ổn định – tiện ích đầy đủ
???? Giá chỉ 2,29 tỷ (có TL nhẹ)
→ Phù hợp ở hoặc cho thuê dòng tiền ổn định
????LH: 0986 825 145 – Nghĩa Nhà Phố (Zalo)
???? Diện tích 52m² – thiết kế 2 phòng ngủ
???? Full nội thất – xách vali vào ở ngay
???? Khu dân cư ổn định – tiện ích đầy đủ
???? Giá chỉ 2,29 tỷ (có TL nhẹ)
→ Phù hợp ở hoặc cho thuê dòng tiền ổn định
????LH: 0986 825 145 – Nghĩa Nhà Phố (Zalo)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? căn hộ 2pn phong bắc – full nội thất – chỉ 2,29 tỷ", có mã số #317441, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu