Hẻm 8m xe tải tránh nhau-giảm sốc 700 triệu – giá mới chỉ 6.8 tỷ
Đường Lê Văn Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
13 tỷ 800 triệu
123 m2 (53x23)
3 pn
4 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
r ???? GIẢM SỐC 700 TRIỆU – GIÁ MỚI CHỈ 6.8 TỶ ???????? HẺM 8M XE TẢI TRÁNH – GẦN NGÃ 4 AN SƯƠNG – DT 137M² – NGANG KHỦNG 6.8M???? Vị trí đẹp, hẻm 8m thông thoáng, xe tải tránh nhau, cách mặt tiền Trường Chinh chỉ vài căn.???? Kết nối cực nhanh: Ngã 4 An Sương – QL1A – QL22 – Song Hành.✅ Diện tích lớn 137m² – ngang 6.8m hiếm đẹp✅ Phù hợp làm kho xưởng, CHDV, văn phòng công ty, khách sạn, phòng mạch…✅ Khu vực sầm uất, tiện ích đầy đủ: Chợ Lạc Quang, Bến xe An Sương, CVPM Quang Trung, BV Tâm Trí…✅ Pháp lý chuẩn, công chứng ngay???? Nay chỉ còn: 6.8 tỷ???? LH: 0909099043
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 53 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 123 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hẻm 8m xe tải tránh nhau-giảm sốc 700 triệu – giá mới chỉ 6.8 tỷ", có mã số #324064, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu