????đỉnh cao mặt phố yên lãng 293m2, dòng tiền khủng, mặt tiền siêu vip, 175 tỷ????
Đường Yên Lãng, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
175 tỷ
293 m2 (12x25)
9 pn
6 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Siêu phẩm mặt phố Yên Lãng - Đống Đa có 1-0-2.
KINH DOANH VÔ ĐỊCH - DÒNG TIỀN LỚN - KHAI THÁC NGAY
+ DT 264/293m - Mặt tiền 12M siêu khủng.
+ Đang cho thuê hơn 200tr/tháng - khách mua về khai thác ngay.
Siêu phẩm mặt phố Yên Lãng - Đống Đa có 1-0-2.
KINH DOANH VÔ ĐỊCH - DÒNG TIỀN LỚN - KHAI THÁC NGAY
+ DT 264/293m - Mặt tiền 12M siêu khủng.
+ Đang cho thuê hơn 200tr/tháng - khách mua về khai thác ngay.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 293 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 40 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????đỉnh cao mặt phố yên lãng 293m2, dòng tiền khủng, mặt tiền siêu vip, 175 tỷ????", có mã số #309392, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu