♪ nhà sát núi thành, khu đại học, 60m2, 3 tầng đúc, 3.9x tỷ
Đường Núi Thành, Phường Hòa Cường Nam, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
3 tỷ 980 triệu
60 m2 (4x12)
3 pn
2 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
♪ Nhà sát Núi Thành, Khu Đại Học, 60m2, 3 tầng đúc, 3.9x tỷ
+ Bán nhà kiệt đường Núi Thành, chỉ 30m ra Mặt Tiền, khu các trường Đại Học, Xô Viết Nghệ Tĩnh…
+ DT 60m2, 3 tầng đúc kiên cố, 3PN 2WC, sân xe, P thờ, sân thượng, ban công đặc biệt có đường luồn bên hông thoáng mát…
+ Hiện cho thuê 10tr/th
+ Giá bán nhanh 3.9x tỷ
LH Ngay
+ Bán nhà kiệt đường Núi Thành, chỉ 30m ra Mặt Tiền, khu các trường Đại Học, Xô Viết Nghệ Tĩnh…
+ DT 60m2, 3 tầng đúc kiên cố, 3PN 2WC, sân xe, P thờ, sân thượng, ban công đặc biệt có đường luồn bên hông thoáng mát…
+ Hiện cho thuê 10tr/th
+ Giá bán nhanh 3.9x tỷ
LH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ nhà sát núi thành, khu đại học, 60m2, 3 tầng đúc, 3.9x tỷ", có mã số #320903, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu