????mặt phố chùa láng - đống đa - 8 tầng thang máy - dòng tiền 300tr/tháng - pccc đầy đủ
Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội
74 tỷ
110 m2 (6x18)
16 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 16 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????mặt phố chùa láng - đống đa - 8 tầng thang máy - dòng tiền 300tr/tháng - pccc đầy đủ", có mã số #320062, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu