13 tỷ nhà 6 tầng thang máy trung tâm đống đa, vài phút ga cát linh, sổ sẵn sang tên
Phố Cát Linh, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
1 tỷ 335 triệu
50 m2 (4x12)
10 pn
5 wc
11-05-2026
Thông tin mô tả:
\"???? NHÀ ĐẸP LONG LANH 6 TẦNG THANG MÁY ????
Chỉ 1 phút ra mặt phố, khu vực cực hiếm nhà bán!
Trước nhà rộng thênh thang để thoải mái 8-10 xe máy + ô tô.
Thiết kế chuẩn:
• Tầng 1: Phòng khách + bếp + sân để xe
• Tầng 2-5: Mỗi tầng 2 phòng ngủ khép kín
• Tầng 6: Phòng thờ trang trọng + sân phơi rộng
Nhà mới, thang máy hiện đại, nội thất sang trọng, ánh sáng ngập tràn. Sống sang – Ở ngay – Đầu tư cho thuê cực ngon!
Giá chốt LINH HOẠT mạnh – Chủ thiện chí cần bán gấp❤️
Inbox ngay e. Phượng để xem nhà trong ngày!
Chỉ 1 phút ra mặt phố, khu vực cực hiếm nhà bán!
Trước nhà rộng thênh thang để thoải mái 8-10 xe máy + ô tô.
Thiết kế chuẩn:
• Tầng 1: Phòng khách + bếp + sân để xe
• Tầng 2-5: Mỗi tầng 2 phòng ngủ khép kín
• Tầng 6: Phòng thờ trang trọng + sân phơi rộng
Nhà mới, thang máy hiện đại, nội thất sang trọng, ánh sáng ngập tràn. Sống sang – Ở ngay – Đầu tư cho thuê cực ngon!
Giá chốt LINH HOẠT mạnh – Chủ thiện chí cần bán gấp❤️
Inbox ngay e. Phượng để xem nhà trong ngày!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "13 tỷ nhà 6 tầng thang máy trung tâm đống đa, vài phút ga cát linh, sổ sẵn sang tên", có mã số #320357, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu