???? mặt phố trần quốc hoàn - đoạn đẹp nhất phố - kinh doanh sầm uất - 2 mặt thoáng trước sau
Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
33 tỷ 500 triệu
60 m2 (4x15)
5 pn
6 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
DT 60M2, 5 TẦNG, MT 4M. VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA MẶT PHỐ, VỈA HÈ 7M, 3 Ô TÔ TRÁNH. MỘT MẶT PHỐ, MỘT MẶT NGÕ SAU 3M CỰC THOÁNG. KHU VỰC THIÊN ĐƯỜNG ẨM THỰC, KINH DOANH TẤP NẬP NGÀY ĐÊM. SỔ ĐỎ VUÔNG VẮN, PHÁP LÝ SẠCH.
DT 60M2, 5 TẦNG, MT 4M. VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA MẶT PHỐ, VỈA HÈ 7M, 3 Ô TÔ TRÁNH. MỘT MẶT PHỐ, MỘT MẶT NGÕ SAU 3M CỰC THOÁNG. KHU VỰC THIÊN ĐƯỜNG ẨM THỰC, KINH DOANH TẤP NẬP NGÀY ĐÊM. SỔ ĐỎ VUÔNG VẮN, PHÁP LÝ SẠCH.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 17 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? mặt phố trần quốc hoàn - đoạn đẹp nhất phố - kinh doanh sầm uất - 2 mặt thoáng trước sau", có mã số #320862, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu