???? phân lô vip hoàng quốc việt - vỉa hè rộng - ô tô tránh - cách mặt phố 1 nhà - giá 26,5 tỷ
Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
26 tỷ 500 triệu
50 m2 (5x10)
5 pn
6 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
DT 50M2, 5 TẦNG, MT 5M. VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA TRONG KHU PHÂN LÔ CÁN BỘ, CHỈ CÁCH MẶT PHỐ 1 NHÀ. ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ Ô TÔ TRÁNH ĐỖ NGÀY ĐÊM, VỈA HÈ RỘNG. NHÀ ĐANG CHO THUÊ VĂN PHÒNG DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH. PHÙ HỢP LÀM TRỤ SỞ CÔNG TY, SPA, PHÒNG KHÁM. SỔ ĐỎ VUÔNG ĐẸP.
DT 50M2, 5 TẦNG, MT 5M. VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA TRONG KHU PHÂN LÔ CÁN BỘ, CHỈ CÁCH MẶT PHỐ 1 NHÀ. ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ Ô TÔ TRÁNH ĐỖ NGÀY ĐÊM, VỈA HÈ RỘNG. NHÀ ĐANG CHO THUÊ VĂN PHÒNG DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH. PHÙ HỢP LÀM TRỤ SỞ CÔNG TY, SPA, PHÒNG KHÁM. SỔ ĐỎ VUÔNG ĐẸP.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? phân lô vip hoàng quốc việt - vỉa hè rộng - ô tô tránh - cách mặt phố 1 nhà - giá 26,5 tỷ", có mã số #320858, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu