♥ mặt tiền lý tự trọng, 98m2, ngang 5.1m, 3 tầng cứng, 15.x tỷ
Đường Lý Tự Trọng, Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
15 tỷ 500 triệu
98 m2 (51x19.7)
6 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
♥ Mặt Tiền Lý Tự Trọng, 98m2, ngang 5.1m, 3 tầng cứng, 15.x tỷ
+ Bán nhà Mặt Tiền Lý Tự Trọng, đường 10.5m, lõi Hải Châu, gần TT Hành Chính, Sông Hàn…
+ DT: 98m2, ngang 5.1m, vuông, 3 tầng kiên cố, 4PN khép kín, P kho, Phòng Làm việc….
+ Chính chủ lâu năm
+ Giá bán nhanh 15.5 tỷ
Alo Gấp
+ Bán nhà Mặt Tiền Lý Tự Trọng, đường 10.5m, lõi Hải Châu, gần TT Hành Chính, Sông Hàn…
+ DT: 98m2, ngang 5.1m, vuông, 3 tầng kiên cố, 4PN khép kín, P kho, Phòng Làm việc….
+ Chính chủ lâu năm
+ Giá bán nhanh 15.5 tỷ
Alo Gấp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 51 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 98 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ mặt tiền lý tự trọng, 98m2, ngang 5.1m, 3 tầng cứng, 15.x tỷ", có mã số #322624, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu