♪ mặt tiền đường 2 tháng 9, gần đại học, 110m2, 3.5 tầng, thu nhập 40tr, giá đầu tư 13.x tỷ
Phường Hòa Cường Nam, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
13 tỷ 700 triệu
110 m2 (45x20)
3 pn
3 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
♪ Mặt Tiền Đường 2 Tháng 9, gần Đại Học, 110m2, 3.5 tầng, thu nhập 40tr, giá đầu tư 13.x tỷ
+ Bán nhà Mặt Tiền đường 2 tháng 9, Hải Châu, gần khu Đại Học, Hellio, DownTowm… Kinh doanh cực tốt
+ DT 110m2, ngang 4.3m nở hậu, 3 tầng + tum, kiên cố sạch đẹp, MBKD, 3PN 3WC, hiện đang cho thuê kinh doanh ổn định 40tr/th. ko mất công quản lý, ko mất chi phí vận hành.
+ Giá bán 13.7 tỷ
Alo Gấp
+ Bán nhà Mặt Tiền đường 2 tháng 9, Hải Châu, gần khu Đại Học, Hellio, DownTowm… Kinh doanh cực tốt
+ DT 110m2, ngang 4.3m nở hậu, 3 tầng + tum, kiên cố sạch đẹp, MBKD, 3PN 3WC, hiện đang cho thuê kinh doanh ổn định 40tr/th. ko mất công quản lý, ko mất chi phí vận hành.
+ Giá bán 13.7 tỷ
Alo Gấp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ mặt tiền đường 2 tháng 9, gần đại học, 110m2, 3.5 tầng, thu nhập 40tr, giá đầu tư 13.x tỷ", có mã số #322223, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu