♥ mặt tiền phan thanh 133m2, ngang hơn 5m, nở hậu, 2 mê đúc, 15.x tỷ ~118tr/m2
Đường Phan Thanh, Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
15 tỷ 600 triệu
133 m2 (53x20)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
♥ Mặt Tiền Phan Thanh 133m2, ngang hơn 5m, Nở hậu, 2 mê đúc, 15.x tỷ ~117tr/m2
+ Bán nhà Mặt Tiền Phan Thanh, trục kinh doanh sầm uất trung tâm, gần ĐH Duy Tân, BV Hoàn Mỹ, Công Viên, Sân Bay, trường học… kinh doanh sầm uất đa ngành
+ DT 133m2, ngang hơn 5m, nở hậu đẹp, 2 mê đúc: MBKD, 4PN, 4WC…
+ Giá bán nhanh hạ 2 tỷ còn 15.x tỷ (chỉ 117tr/m2 cho trục chính kinh doanh trung tâm, đầu tư ngon)
Alo Gấp
+ Bán nhà Mặt Tiền Phan Thanh, trục kinh doanh sầm uất trung tâm, gần ĐH Duy Tân, BV Hoàn Mỹ, Công Viên, Sân Bay, trường học… kinh doanh sầm uất đa ngành
+ DT 133m2, ngang hơn 5m, nở hậu đẹp, 2 mê đúc: MBKD, 4PN, 4WC…
+ Giá bán nhanh hạ 2 tỷ còn 15.x tỷ (chỉ 117tr/m2 cho trục chính kinh doanh trung tâm, đầu tư ngon)
Alo Gấp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 53 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 133 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ mặt tiền phan thanh 133m2, ngang hơn 5m, nở hậu, 2 mê đúc, 15.x tỷ ~118tr/m2", có mã số #321727, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu