♪ 2.4x tỷ nhà gần mt điện biên phủ 31m2, 2 tầng 2pn, sạch sẽ
Đường Điện Biên Phủ, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
2 tỷ 480 triệu
31 m2 (31x10)
2 pn
1 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
♪ 2.4x tỷ nhà gần MT Điện Biên Phủ 31m2, 2 tầng 2PN, sạch sẽ
- Kiệt chuẩn 2.5m, cách đường 15 cái nhà.
- Diện tích đất 31m2 - Nhà 2 tầng, kết cấu 1 mê trên lợp
- Kiệt chuẩn 2.5m, cách đường 15 cái nhà.
- Diện tích đất 31m2 - Nhà 2 tầng, kết cấu 1 mê trên lợp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 31 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 31 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ 2.4x tỷ nhà gần mt điện biên phủ 31m2, 2 tầng 2pn, sạch sẽ", có mã số #321098, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu