♪ 2 mặt kiệt gần mt điện biên phủ, 1 nhà ra ô tô, 40m2, sân rộng, ở ngay 2.xx tỷ
Đường Điện Biên Phủ, Phường Chính Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
2 tỷ 990 triệu
40 m2 (3x13.2)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
♪ 2 Mặt Kiệt gần MT Điện Biên Phủ, 1 nhà ra Ô tô, 40m2, sân rộng, ở ngay 2.xx tỷ
Bán nhà 2 mặt kiệt trước - sau, gần MT Điện Biên Phủ, gần Công Viên, Siêu Thị...kiệt thông thoáng Sổ nở hậu, 1 nhà ra Kiệt Ô tô
DT 40m2, mê lửng sạch đẹp 2Pn 2WC, Sân xe cực rộng, đường luông sau nhà thoáng giớ tự nhiên
Giá bán 2.99 tỷ có TL
LH Ngay
Bán nhà 2 mặt kiệt trước - sau, gần MT Điện Biên Phủ, gần Công Viên, Siêu Thị...kiệt thông thoáng Sổ nở hậu, 1 nhà ra Kiệt Ô tô
DT 40m2, mê lửng sạch đẹp 2Pn 2WC, Sân xe cực rộng, đường luông sau nhà thoáng giớ tự nhiên
Giá bán 2.99 tỷ có TL
LH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ 2 mặt kiệt gần mt điện biên phủ, 1 nhà ra ô tô, 40m2, sân rộng, ở ngay 2.xx tỷ", có mã số #321768, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu