♥ mt đường 7.5m nước mặn khu nam việt á, 96m2, 4 tầng 6 căn hộ, thu 50tr/th, 11.x tỷ
Đường Nước Mặn 5, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
11 tỷ 900 triệu
96 m2 (5x19.2)
6 pn
7 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
♥ MT Đường 7.5m Nước Mặn khu Nam Việt Á, 96m2, 4 tầng 6 căn hộ, thu 50tr/th, 11.x tỷ
+ Bán nhà Mặt Tiền đường 7.5m Nước Mặn, khu Nam Việt Á gần bờ Trương Dương, BV 600 Giường…
+ DT: 96m2, ngang 5m, 4 tầng kiên cố còn mới, 6 căn hộ cao cấp, cho thuê thu khoảng 50tr/th
+ Giá bán nhanh 11.9 tỷ
Alo Gấp
+ Bán nhà Mặt Tiền đường 7.5m Nước Mặn, khu Nam Việt Á gần bờ Trương Dương, BV 600 Giường…
+ DT: 96m2, ngang 5m, 4 tầng kiên cố còn mới, 6 căn hộ cao cấp, cho thuê thu khoảng 50tr/th
+ Giá bán nhanh 11.9 tỷ
Alo Gấp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 96 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ mt đường 7.5m nước mặn khu nam việt á, 96m2, 4 tầng 6 căn hộ, thu 50tr/th, 11.x tỷ", có mã số #320555, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu