???? ngọc khánh – diện tích 52m – 6 tầng – mt 5m – thang máy – full nội thất – 15.9 tỷ
Phố Ngọc Khánh, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
15 tỷ 900 triệu
52 m2 (5x10)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Căn này nói thật: khách xem là thích ngay ❗Chủ cần bán gấp để giải quyết việc gia đình – ưu tiên khách chốt nhanh✔️ Nhà 6 tầng thang máy – thiết kế đẳng cấp✔️ Full nội thất mới đẹp – xách vali về ở ngay✔️ Mỗi phòng 1 không gian riêng – rộng – khép kín???? Khu Ngọc Khánh trung tâm – gần hồ – cực đáng sống???? Xung quanh: Lotte, Vincom, gym, cafe, nhà hàng cao cấp???? Gần ĐH Ngoại Thương, Luật, Học viện Ngoại Giao???? Kết nối: Ngọc Khánh – Giảng Võ – Kim Mã – Nguyễn Chí Thanh
???? Gọi ngay Bình (xem là mê)
???? Gọi ngay Bình (xem là mê)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? ngọc khánh – diện tích 52m – 6 tầng – mt 5m – thang máy – full nội thất – 15.9 tỷ", có mã số #310836, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu