Một căn ở phú thượng, số liệu khiến nhiều người xem xong phải gọi lại
Đường Phú Xá, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội
12 tỷ 800 triệu
77 m2 (615x12.5)
4 pn
3 wc
29 phút trước
Thông tin mô tả:
MỘT CĂN Ở PHÚ THƯỢNG, SỐ LIỆU KHIẾN NHIỀU NGƯỜI XEM XONG PHẢI GỌI LẠI
77m².Mặt tiền 6.15m.Nở hậu.50m ra An Dương Vương.
Nghe đơn giản.Nhưng ở Tây Hồ, thông số đó không nhiều ở mức 12.8 tỷ.
Nhà có sẵn, ở ngay.Ai đang tìm đất rộng khu này sẽ tự thấy đáng xem.
Liên hệ ngay: 0398 475 316 – 0967 558 581 - Thành Luxury Homes – Uy tín tạo giá trị
77m².Mặt tiền 6.15m.Nở hậu.50m ra An Dương Vương.
Nghe đơn giản.Nhưng ở Tây Hồ, thông số đó không nhiều ở mức 12.8 tỷ.
Nhà có sẵn, ở ngay.Ai đang tìm đất rộng khu này sẽ tự thấy đáng xem.
Liên hệ ngay: 0398 475 316 – 0967 558 581 - Thành Luxury Homes – Uy tín tạo giá trị
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 615 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Một căn ở phú thượng, số liệu khiến nhiều người xem xong phải gọi lại", có mã số #321857, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu