Nhà mỹ gia gói 5 - 100m2 - hoàn công - giá 9,4 tỷ
Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
9 tỷ 400 triệu
100 m2 (5x20)
3 pn
4 wc
38 phút trước
Thông tin mô tả:
NHÀ MỸ GIA GÓI 5 - 100M2 - HOÀN CÔNG - GIÁ 9,4 TỶ ???? Nội dung: Chính chủ gửi bán căn nhà tâm huyết tại Mỹ Gia Gói 5. ✅ Diện tích 100m², ngang 5m chuẩn đẹp.✅ Nhà 3 lầu mới cứng, thiết kế cực thoáng có sân vườn.✅ Để lại toàn bộ nội thất xịn, nhìn là mê. ✅ Đường 94 rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái. ✅ Đã có sổ hoàn công (Cực hiếm và quý tại Mỹ Gia). ???? Giá: 9,4 Tỷ (Bớt lộc khách thiện chí). ????Alo anh Cảnh đi xem nhà: 0867.987.696
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mỹ gia gói 5 - 100m2 - hoàn công - giá 9,4 tỷ", có mã số #322331, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu