???? nhà 1/ gò xoài tân đường lê văn quới- bình tân
Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
5 tỷ 200 triệu
32 m2 (4x8)
4 pn
4 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
r ???? NHANH TAY ĐẶT HÀNG KHÁCH ƠI- HOÀN THIỆN 90% RỒI
--->> 4PN, 4 tầng, Hẻm Xe hơi thông .- Khu Lê Văn Quới - Bình Tân, Gần ngã tư 4 xã .- Lắp ráp full nội thất, ra sổ hoàn công đầy đủ.Giá chỉ 5.2tỷ.TLZelo:@909099043Hải Nhà Phố.
--->> 4PN, 4 tầng, Hẻm Xe hơi thông .- Khu Lê Văn Quới - Bình Tân, Gần ngã tư 4 xã .- Lắp ráp full nội thất, ra sổ hoàn công đầy đủ.Giá chỉ 5.2tỷ.TLZelo:@909099043Hải Nhà Phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà 1/ gò xoài tân đường lê văn quới- bình tân", có mã số #309759, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu