???? nhà 1/ lũy bán bích tân phú 4 x11 - sổ vuông - hẻm xe hơi kế ủy ban - 5.3 tỷ
Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
5 tỷ 300 triệu
34 m2 (4x11)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ 1/ LŨY BÁN BÍCH TÂN PHÚ - SỔ VUÔNG HC ĐỦ - HẺM XE HƠI KẾ ỦY BAN - 5.35 TỶ Vị trí: 1/ Lũy Bán Bích, Hòa Thạnh, Tân Phú. Ngay sát Ủy ban Quận. Hẻm xe hơi thông thoáng, xe vào tới nhà. Diện tích: DT (4m x 11m). Sổ hồng riêng vuông đét, không lỗi phong thủy. Kết cấu: Nhà mới đẹp trệt + lửng (2PN ), dọn vào ở ngay. Trước cho thuê 9 triệu/tháng. Pháp lý: Sổ riêng vuông, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay. Giá bán: 5.35 Tỷ (Còn TL).???? Giá quá tốt cho nhà hẻm xe hơi sát Ủy ban Quận!???? GỌI NGAY: 0397.077772 (Gặp chính chủ TL giá tốt)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 34 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà 1/ lũy bán bích tân phú 4 x11 - sổ vuông - hẻm xe hơi kế ủy ban - 5.3 tỷ", có mã số #324505, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu