????????nhà 6 tầng mặt đường nguyễn văn linh - 81m - mặt tiền 4.5m - gần aeon
Phường Dư Hàng Kênh, Quận Lê Chân, Hải Phòng
10 tỷ
81 m2 (45x18)
6 pn
6 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
????????Nhà 6 tầng mặt đường Nguyễn Văn Linh - gần AEON
• Diện tích 81m. Mặt tiền 4.5m• Tặng lưu không ~ 40m• Hướng Đông Nam• T.kế 6 tầng đầy đủ công năng
• Để ở, làm văn phòng, kinh doanh mọi mặt• Vỉa hè + sân trước rộng• Sổ đỏ chính chủ• Zá 10 tỉ có thỏa thuận__________________________________________????????????????????????ê???? ????????â???? ????ô - ????á???? đị???????? ????ư ????ả???? ????????ò????????☎ĐT/Zalo: 09.8183.6183 __????ũ ????????ế ????????ú????
• Diện tích 81m. Mặt tiền 4.5m• Tặng lưu không ~ 40m• Hướng Đông Nam• T.kế 6 tầng đầy đủ công năng
• Để ở, làm văn phòng, kinh doanh mọi mặt• Vỉa hè + sân trước rộng• Sổ đỏ chính chủ• Zá 10 tỉ có thỏa thuận__________________________________________????????????????????????ê???? ????????â???? ????ô - ????á???? đị???????? ????ư ????ả???? ????????ò????????☎ĐT/Zalo: 09.8183.6183 __????ũ ????????ế ????????ú????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 81 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????????nhà 6 tầng mặt đường nguyễn văn linh - 81m - mặt tiền 4.5m - gần aeon", có mã số #310358, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu