Chính chủ bán nhà cấp 4 - giá tốt - vị trí đẹp tại an dương - khu dân cư đông đúc - tiện ích đầy đủ
Phường An Dương, Quận Lê Chân, Hải Phòng
1 tỷ 260 triệu
43 m2 (1x1)
2 pn
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ CẤP 4 – GIÁ TỐT – VỊ TRÍ ĐẸP TẠI AN DƯƠNG, HẢI PHÒNG
Nhà nằm tại Tổ 7 – khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, tiện ích đầy đủ
* Thông tin chi tiết:
Diện tích: 42,8m²Thiết kế: Nhà cấp 4 gọn gàng, công năng hợp lýGồm: 2 phòng ngủ, phù hợp gia đình nhỏPháp lý: Chính chủ, rõ ràng
* Vị trí cực kỳ thuận lợi:
Chỉ ~100m tới trường cấp 1 – cấp 2 – cấp 3Gần chợ, UBND, đầy đủ tiện ích xung quanhKhu dân cư yên tĩnh – an ninh – dễ sinh hoạt lâu dài
* Ưu đãi cực hấp dẫn:
Tặng ngay 1 chỉ vàng cho khách đặt cọc thiện chí
* Giá bán: 1 tỷ 260 triệu (có thương lượng nhẹ)
Liên hệ chính chủ: 0965 072 999
Nhà nằm tại Tổ 7 – khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, tiện ích đầy đủ
* Thông tin chi tiết:
Diện tích: 42,8m²Thiết kế: Nhà cấp 4 gọn gàng, công năng hợp lýGồm: 2 phòng ngủ, phù hợp gia đình nhỏPháp lý: Chính chủ, rõ ràng
* Vị trí cực kỳ thuận lợi:
Chỉ ~100m tới trường cấp 1 – cấp 2 – cấp 3Gần chợ, UBND, đầy đủ tiện ích xung quanhKhu dân cư yên tĩnh – an ninh – dễ sinh hoạt lâu dài
* Ưu đãi cực hấp dẫn:
Tặng ngay 1 chỉ vàng cho khách đặt cọc thiện chí
* Giá bán: 1 tỷ 260 triệu (có thương lượng nhẹ)
Liên hệ chính chủ: 0965 072 999
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 43 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán nhà cấp 4 - giá tốt - vị trí đẹp tại an dương - khu dân cư đông đúc - tiện ích đầy đủ", có mã số #320204, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu