Sang nhượng mặt bằng kinh doanh mặt đường đình đông , hải phòng giá 20tr
Phường Đông Hải, Quận Lê Chân, Hải Phòng
20 triệu
35 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG MẶT BẰNG KINH DOANH MẶT ĐƯỜNG ĐÌNH ĐÔNG , HẢI PHÒNG GIÁ 20TR* Địa chỉ: 92 Đình Đông* Diện tích: 35m2- Mặt bằng rộng rãi, thoáng đẹp- Vỉa hè rộng, thuận tiện kinh doanh- Có sẵn điều hoà, hệ thống chiếu sáng đầy đủ- Nhà vệ sinh riêng biệt- Phù hợp kinh doanh thời trang
* GIÁ SANG: 20tr bao gồm kệ , 200 cái móc , 6 con canh ngực nép, máy in bill, in tem, khung , tủ thanh toán + 1 tháng tiền nhà * GIÁ THUÊ MB: 8tr/ tháng=> Liên hệ trực tiếp: 0936 689 100
* GIÁ SANG: 20tr bao gồm kệ , 200 cái móc , 6 con canh ngực nép, máy in bill, in tem, khung , tủ thanh toán + 1 tháng tiền nhà * GIÁ THUÊ MB: 8tr/ tháng=> Liên hệ trực tiếp: 0936 689 100
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng mặt bằng kinh doanh mặt đường đình đông , hải phòng giá 20tr", có mã số #320928, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu