???? nhà đẹp cầu diễn – ngõ thông – ở ngay – giá 7 tỷ
Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
7 tỷ
35 m2 (4x9)
5 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ ĐẸP CẦU DIỄN – NGÕ THÔNG – Ở NGAY – GIÁ 7.X TỶ
???? Vị trí đẹp khu Cầu Diễn – Bắc Từ Liêm:
Ngõ rộng, thoáng, di chuyển thuận tiện.
Gần chợ, trường học, bến xe, ga Metro.
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, hàng xóm văn minh.
???? Thiết kế hiện đại, công năng đầy đủ:
Nhà xây chắc chắn, ở giữ gìn.
Phòng khách rộng, bếp thoáng.
Nhiều phòng ngủ phù hợp gia đình nhiều thế hệ.
Ban công sáng thoáng tự nhiên.
✅ Phù hợp:
Gia đình trẻ mua ở lâu dài.
Người làm khu Mỹ Đình – Hồ Tùng Mậu – Cầu Giấy.
Khách cần nhà sẵn ở MỚI ĐẸP
???? Giá chỉ khoảng 7 tỷ, có thương lượng thiện chí.
???? Liên hệ xem nhà thực tế:0979049945
???? Vị trí đẹp khu Cầu Diễn – Bắc Từ Liêm:
Ngõ rộng, thoáng, di chuyển thuận tiện.
Gần chợ, trường học, bến xe, ga Metro.
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, hàng xóm văn minh.
???? Thiết kế hiện đại, công năng đầy đủ:
Nhà xây chắc chắn, ở giữ gìn.
Phòng khách rộng, bếp thoáng.
Nhiều phòng ngủ phù hợp gia đình nhiều thế hệ.
Ban công sáng thoáng tự nhiên.
✅ Phù hợp:
Gia đình trẻ mua ở lâu dài.
Người làm khu Mỹ Đình – Hồ Tùng Mậu – Cầu Giấy.
Khách cần nhà sẵn ở MỚI ĐẸP
???? Giá chỉ khoảng 7 tỷ, có thương lượng thiện chí.
???? Liên hệ xem nhà thực tế:0979049945
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà đẹp cầu diễn – ngõ thông – ở ngay – giá 7 tỷ", có mã số #322559, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu