????️ nhà phố bồ đề – chất sống triệu đô giữa trung tâm long biên ✨
Đường Lâm Du Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
24 tỷ 900 triệu
56 m2 (45x13)
6 pn
8 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Căn nhà dành cho người thích sự khác biệt…Không quá phô trương nhưng đủ đẳng cấp để ai bước vào cũng phải trầm trồ ????
???? Diện tích 56m² × 6 tầng???? Thang máy riêng cực sang???? Ô tô đỗ cửa ngày đêm????️ Nội thất hiện đại – xách vali về ở???? Không gian thoáng sáng, chuẩn phong cách nhà phố cao cấp
✨ Điểm cuốn hút nhất của căn nhà chính là cảm giác “ở rất thích”Từ phòng khách luxury, ánh đèn tinh tế đến từng góc decor đều mang vibe nhà phố triệu đô ????
???? Vị trí phố Bồ Đề cực đẹp???? 5 phút sang phố cổ
???? Diện tích 56m² × 6 tầng???? Thang máy riêng cực sang???? Ô tô đỗ cửa ngày đêm????️ Nội thất hiện đại – xách vali về ở???? Không gian thoáng sáng, chuẩn phong cách nhà phố cao cấp
✨ Điểm cuốn hút nhất của căn nhà chính là cảm giác “ở rất thích”Từ phòng khách luxury, ánh đèn tinh tế đến từng góc decor đều mang vibe nhà phố triệu đô ????
???? Vị trí phố Bồ Đề cực đẹp???? 5 phút sang phố cổ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 9 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????️ nhà phố bồ đề – chất sống triệu đô giữa trung tâm long biên ✨", có mã số #321044, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu