Bán nhà 5 tầng ngõ thông ô tô qua- vào nhà 52m2 x 9tyx. sài đồng-long biên.
Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
9 tỷ 500 triệu
52 m2 (55x10)
4 pn
4 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
+ Mô tả.
+ Vị trí cực kỳ đẹp, trung tâm phố Vũ Xuân Thiều. Phố Vũ Xuân Thiều tháng cuối năm sẽ triển khai mở rộng đường 17m + vỉa hè.
???? Thông số vàng, gara, full công năng.
+ T1: Bếp + Gara
+ T2: Khách + 1PN
+ T3: 2PN master
+ T4 : 1PN + Phòng thờ + Sân phơi.
???? Sổ đỏ vuông đẹp, chính chủ,sẵn sàng giao dịch.-Liên hệ: 0937632289
+ Vị trí cực kỳ đẹp, trung tâm phố Vũ Xuân Thiều. Phố Vũ Xuân Thiều tháng cuối năm sẽ triển khai mở rộng đường 17m + vỉa hè.
???? Thông số vàng, gara, full công năng.
+ T1: Bếp + Gara
+ T2: Khách + 1PN
+ T3: 2PN master
+ T4 : 1PN + Phòng thờ + Sân phơi.
???? Sổ đỏ vuông đẹp, chính chủ,sẵn sàng giao dịch.-Liên hệ: 0937632289
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 5 tầng ngõ thông ô tô qua- vào nhà 52m2 x 9tyx. sài đồng-long biên.", có mã số #321221, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu