Nhà mới- đẹp 5 tầng ngõ thông ô to chánh kinh doanh đỉnh 40m2 x 9 tỷ.sài đồng-long biên
Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
9 tỷ
40 m2 (4x10)
3 pn
4 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ MỚI- ĐẸP 5 TẦNG NGÕ THÔNG Ô TO CHÁNH KINH DOANH ĐỈNH 40m2 X 9 Tỷ.Sài Đồng-Long Biên
-Mô tả:Mặt ngõ ô tô tránh kinh doanh tấp nập, vị trí đẹp nhà mới xây, khu vực Hiếm nhà bán lưu thông Nguyễn Văn Linh, Thạch Bàn, Sài Đồng...đi đâu cũng tiện. +Thiết kế: 5 tầng thang máy.- Tầng 1: Thông sàn kinh doanh, Wc.- Tầng 2: 1 phòng matter, Wc.- Tầng 3: 2 ngủ, Wc.- Tầng 4: Phòng khách, phòng thờ, Wc.- Tầng 5: Bếp ăn, sân phơi.+ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch.
-Liên hệ: 0937632289
-Mô tả:Mặt ngõ ô tô tránh kinh doanh tấp nập, vị trí đẹp nhà mới xây, khu vực Hiếm nhà bán lưu thông Nguyễn Văn Linh, Thạch Bàn, Sài Đồng...đi đâu cũng tiện. +Thiết kế: 5 tầng thang máy.- Tầng 1: Thông sàn kinh doanh, Wc.- Tầng 2: 1 phòng matter, Wc.- Tầng 3: 2 ngủ, Wc.- Tầng 4: Phòng khách, phòng thờ, Wc.- Tầng 5: Bếp ăn, sân phơi.+ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch.
-Liên hệ: 0937632289
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới- đẹp 5 tầng ngõ thông ô to chánh kinh doanh đỉnh 40m2 x 9 tỷ.sài đồng-long biên", có mã số #320924, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu