♪ nhà sau mặt tiền hàm nghi, 2 tầng cứng ngắc, 2.35 tỷ
Đường Hàm Nghi, Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
2 tỷ 350 triệu
25 m2 (4x6.2)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
♪ Nhà sau Mặt Tiền Hàm Nghi, 2 tầng cứng ngắc, 2.35 tỷ+ Bán nhà gần Mặt Tiền Hàm Nghi, khu cao ráo không ngập lụt, tiện ích hàng đầu+ DT: 25m2, DT sàn 48m2, ngang 4m, vuông, 2 tầng cứng ngắc, PK, Bếp, PN, WC.+ Giá bán 2.35 tỷAlo Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 25 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ nhà sau mặt tiền hàm nghi, 2 tầng cứng ngắc, 2.35 tỷ", có mã số #322048, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu