[siêu phẩm showroom] mặt bằng thống nhất – 300m² – ngang 7m – vị trí đắc địa
Đường Thống Nhất, Phường Vạn Thắng, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
70 triệu
300 m2 (7x42.8)
1 pn
2 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
[SIÊU PHẨM SHOWROOM] MẶT BẰNG THỐNG NHẤT – 300M² – NGANG 7M – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA
Bạn đang tìm kiếm một mặt bằng diện tích lớn tại trung tâm để nâng tầm thương hiệu? Mặt bằng đường Thống Nhất với thông số “vàng” chắc chắn sẽ làm hài lòng những khách hàng khắt khe nhất.
Tọa Độ Kim Cương – Kinh
Bạn đang tìm kiếm một mặt bằng diện tích lớn tại trung tâm để nâng tầm thương hiệu? Mặt bằng đường Thống Nhất với thông số “vàng” chắc chắn sẽ làm hài lòng những khách hàng khắt khe nhất.
Tọa Độ Kim Cương – Kinh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 43 m |
| Diện tích | 300 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "[siêu phẩm showroom] mặt bằng thống nhất – 300m² – ngang 7m – vị trí đắc địa", có mã số #323045, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu