Chính chủ cần sang nhượng nhà hàng thung lũng sóc 190 nguyễn trãi phường bến thành quận 1 tp hcm
Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, TP HCM
90 triệu
243 m2 (10x24.3)
1 pn
3 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
( 다람쥐산장) 호치민시 1군 벤탄동 응우옌짜이 190
가게 양도 합니다. 70억동 이상 들어 갔는데 45억동 원합니다. 네고 가능 합니다. 임대 기간은 3년이고 임대료는 9천 만동에 세금 10프로 별도 입니다. 가게는 3층으로 되어 있고 음식용 엘레베이터 설치 되 있습니다.
---------------------------------------------------
Sang nhượng mặt bằng kinh doanh Thung lũng sóc 190 Nguyễn Trãi phường Bến Thành Quận 1 TP HCM
Tổng chi phí đầu tư nội thất và trang thiết bị hơn 7 tỷ đồng,
hiện sang nhượng với giá 4,5 tỷ đồng (có thể thương lượng).
Diện tích 243m2, Nhà gồm 3 tầng, 3 WC, 1 Phòng làm việc, Có ban công lầu 3
Thời hạn hợp đồng thuê: 3 năm
Giá thuê: 90 triệu đồng/tháng
Chưa bao gồm VAT 10%
Đã lắp đặt thang máy vận chuyển đồ ăn
가게 양도 합니다. 70억동 이상 들어 갔는데 45억동 원합니다. 네고 가능 합니다. 임대 기간은 3년이고 임대료는 9천 만동에 세금 10프로 별도 입니다. 가게는 3층으로 되어 있고 음식용 엘레베이터 설치 되 있습니다.
---------------------------------------------------
Sang nhượng mặt bằng kinh doanh Thung lũng sóc 190 Nguyễn Trãi phường Bến Thành Quận 1 TP HCM
Tổng chi phí đầu tư nội thất và trang thiết bị hơn 7 tỷ đồng,
hiện sang nhượng với giá 4,5 tỷ đồng (có thể thương lượng).
Diện tích 243m2, Nhà gồm 3 tầng, 3 WC, 1 Phòng làm việc, Có ban công lầu 3
Thời hạn hợp đồng thuê: 3 năm
Giá thuê: 90 triệu đồng/tháng
Chưa bao gồm VAT 10%
Đã lắp đặt thang máy vận chuyển đồ ăn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 243 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần sang nhượng nhà hàng thung lũng sóc 190 nguyễn trãi phường bến thành quận 1 tp hcm", có mã số #322862, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu