???? thái hà – diện tích 50m – 5t – mt 5m – lô góc – 20m ra phố – 13.2 tỷ
Phố Thái Hà, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
13 tỷ 200 triệu
50 m2 (5x9)
7 pn
8 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? LÝ DO BÁN GẤP: Chủ cần xoay vốn đầu tư nên bán nhanh – giá mềm nhất khu Thái Hà✔️ 7 phòng cho thuê – dòng tiền 30TR/tháng sẵn có✔️ Lô góc 2 mặt thoáng – hiếm cực kỳ✔️ 2 giếng trời – dễ cải tạo lắp thang máy???? Trung tâm “thiên đường mua sắm” – kinh doanh ngày đêm???? Gần TTTM, rạp phim, gym, cafe, nhà hàng???? Gần ĐH Thủy Lợi, Công Đoàn, HV Ngân Hàng???? Kết nối: Thái Hà – Tây Sơn – Chùa Bộc – Hoàng Cầu
???? Gọi ngay Bình để nhận tư vấn miễn phí và xem nhà ngay
???? Gọi ngay Bình để nhận tư vấn miễn phí và xem nhà ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? thái hà – diện tích 50m – 5t – mt 5m – lô góc – 20m ra phố – 13.2 tỷ", có mã số #310859, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu