???? thuận an cư – cạnh quận 7 – ngang 4m dài 19m-hơn 4 t.ỷ có ngay nhà 4pn – shr – hoàn công đủ
Đường Dương Cát Lợi, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
4 tỷ 850 triệu
80 m2 (4x20)
4 pn
2 wc
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Tầm giá này kiếm đâu ra nhà gần 80m2 sát Quận 7?✔️ Kết cấu 1 trệt 1 lầu – 4PN – 2WC✔️ Có phòng ngủ tầng trệt cho người lớn tuổi✔️ Khu dân cư hiện hữu – ở cực tiện???? SHR riêng – hoàn công đầy đủCKS041
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? thuận an cư – cạnh quận 7 – ngang 4m dài 19m-hơn 4 t.ỷ có ngay nhà 4pn – shr – hoàn công đủ", có mã số #321287, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu