17.3.26.1 bán căn 3 ngủ golden palm lê văn lương, căn góc, kính vòm, nội thất sửa lại đẹp nhất tòa, dt 125m2
Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
16 tỷ
125 m2 (10x12)
3 pn
2 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
???? BÁN CĂN HỘ GOLDEN PALM – LÊ VĂN LƯƠNG – Trung Hòa Nhân Chính – Trung tâm của Trung tâm Hà Nội✨ Căn góc – Thiết kế độc bản – Nội thất siêu sang ✨
Diện tích: 124,5m² thông thủy
Thiết kế: 3PN cải tạo thành 2PN + 1 phòng đọc sách riêng biệt
Phòng thờ riêng trang nghiêm
2 WC rộng rãi
2 ban công thoáng sáng cực rộng
Diện tích: 124,5m² thông thủy
Thiết kế: 3PN cải tạo thành 2PN + 1 phòng đọc sách riêng biệt
Phòng thờ riêng trang nghiêm
2 WC rộng rãi
2 ban công thoáng sáng cực rộng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 25 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 125 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "17.3.26.1 bán căn 3 ngủ golden palm lê văn lương, căn góc, kính vòm, nội thất sửa lại đẹp nhất tòa, dt 125m2", có mã số #308266, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu