17 tỷ,nhà lktrần hữu dực- trịnh văn bô 62m2- vỉa hè, ô tô tránh, không lo qh
Đường Trần Hữu Dực, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
17 tỷ
69 m2 (5x13)
4 pn
4 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHỈNH 17 TỶ,NHÀ LIỀN KỀ TRẦN HỮU DỰC- TRỊNH VĂN BÔ 62M2- VỈA HÈ 3M, Ô TÔ TRÁNH, KD
- VỊ TRÍ HIẾM CÓ, ĐI TỪ NHÀ RA SÂN VẬN ĐỘNG MỸ ĐÌNH CHỈ 3P, LÊN CẦU GIẤY 7P, XUNG QUANH HẠ TẦNG HIỂN THỊ ĐỒNG BỘ
- ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ 10M, VỈA HÈ 3M, KINH DOANH Ô TÔ DỪNG ĐỖ THOẢI MÁI, LÀM VĂN PHÒNG TIỆN
- KHÔNG LO QUY HOẠCH VÌ ĐỒNG BỘ THEO DỰ ÁN
LIÊN HỆ EM TUẤN 0978793871
- VỊ TRÍ HIẾM CÓ, ĐI TỪ NHÀ RA SÂN VẬN ĐỘNG MỸ ĐÌNH CHỈ 3P, LÊN CẦU GIẤY 7P, XUNG QUANH HẠ TẦNG HIỂN THỊ ĐỒNG BỘ
- ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ 10M, VỈA HÈ 3M, KINH DOANH Ô TÔ DỪNG ĐỖ THOẢI MÁI, LÀM VĂN PHÒNG TIỆN
- KHÔNG LO QUY HOẠCH VÌ ĐỒNG BỘ THEO DỰ ÁN
LIÊN HỆ EM TUẤN 0978793871
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 69 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "17 tỷ,nhà lktrần hữu dực- trịnh văn bô 62m2- vỉa hè, ô tô tránh, không lo qh", có mã số #320573, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu