3 yếu tố quyết định một bất động sản tăng giá chỉ có tại the emetrald boulevard mặt tiền ql13
Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thị xã Thuận An, Bình Dương
600 triệu
67 m2 (7,050x9,050)
2 pn
2 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
3 yếu tố quyết định một bất động sản tăng giá chỉ có tại The Emetrald Boulevard mặt tiền QL13Hạ tầngKết nốiDòng ngườiThe Emerald Boulevard hội tụ cả 3- Trục Đại lộ Bình Dương – tuyến giao thông chiến lược- 15 phút → Ngã tư Hàng Xanh- 5 phút → Cầu Bình Triệu- Gần GigamallĐiều gì tạo ra lợi nhuận?Không phải mua rẻ…- Mà là mua nơi sẽ trở nên đắt hơn trong tương laiSo sánh đơn giản- Khu trung tâm:– Giá cao– Biên lợi nhuận thấp- Khu giáp ranh (như Emerald Boulevard):– Giá còn tốt– Tăng trưởng mạnh– Dễ khai thác cho thuê- Đây chính là “vùng đệm lợi nhuận”Thực tế thị trường– Người trẻ đang dịch chuyển ra khu vực lân cận– Nhu cầu thuê tăng mạnh– Giá đất trung tâm chạm ngưỡng- Dòng tiền sẽ đổ về các khu vực kết nối tốt- Bạn không cần là chuyên gia…Chỉ cần đi theo dòng tiền đúng.- The Emerald Boulevard – nơi dòng tiền đang tìm đếnLiên hệ ngay: 0935218356 - 0931828081 Chính sách hấp dẩn, hưởng trọn phong cách sống hang sang
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 16 tầng |
| Chiều ngang | 7,050 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9,050 m |
| Diện tích | 67 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "3 yếu tố quyết định một bất động sản tăng giá chỉ có tại the emetrald boulevard mặt tiền ql13", có mã số #320145, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu