5 tầng thang máy - oto đỗ cửa - làng hoa trung tâm gò vấp - chủ để lại toàn bộ nội thất tiền tỷ - nhĩnh 11 tỏi
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP HCM
11 tỷ 900 triệu
80 m2 (42x19)
5 pn
5 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
•DT: 4.2 x 19m(80m2). 5 Tầng thang máy nhập khẩu
•KC: 5PN Master, WC riêng từng phòng, bancol, sân thượng BBQ,...
•Hẻm 5m sạch đẹp, an ninh, dân trí cao
✨ Full nội thất cao cấp - đại gia đình dọn vào là ở ngay
???? Sổ riêng sẵn nhà, hoàn công đủ
09.3993.5282 c/zl
•KC: 5PN Master, WC riêng từng phòng, bancol, sân thượng BBQ,...
•Hẻm 5m sạch đẹp, an ninh, dân trí cao
✨ Full nội thất cao cấp - đại gia đình dọn vào là ở ngay
???? Sổ riêng sẵn nhà, hoàn công đủ
09.3993.5282 c/zl
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "5 tầng thang máy - oto đỗ cửa - làng hoa trung tâm gò vấp - chủ để lại toàn bộ nội thất tiền tỷ - nhĩnh 11 tỏi", có mã số #316963, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu