6.9 tỷ. 60m2 – nhà 4 tầng – dòng tiền 12tr/tháng. quang trung.p11.
Đường Quốc lộ 54, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP HCM
6 tỷ 900 triệu
60 m2 (44x15)
4 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
6.9 TỶ – NHÀ 4 TẦNG – DÒNG TIỀN 12TR/THÁNG
DT 60m² – ngang 4.4m đẹp.4PN – 4WC – đầy đủ công năng.Nhà kiên cố – vào ở ngay.
Hẻm sạch – an ninh – ô tô gần.Khu Quang Trung – cực hút khách thuê.
Mua là có thu nhập ngay.
Sổ hồng riêng – công chứng liền.
Liên hệ: 0947530008 (Trần Hạnh)Giá hiếm trong khu – đầu tư quá tốt!
DT 60m² – ngang 4.4m đẹp.4PN – 4WC – đầy đủ công năng.Nhà kiên cố – vào ở ngay.
Hẻm sạch – an ninh – ô tô gần.Khu Quang Trung – cực hút khách thuê.
Mua là có thu nhập ngay.
Sổ hồng riêng – công chứng liền.
Liên hệ: 0947530008 (Trần Hạnh)Giá hiếm trong khu – đầu tư quá tốt!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "6.9 tỷ. 60m2 – nhà 4 tầng – dòng tiền 12tr/tháng. quang trung.p11.", có mã số #310928, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu