Siêu phẩm 6 tầng thang máy – hẻm nhựa xe hơi né – gần mặt tiền
Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
13 tỷ 800 triệu
63 m2 (41x16)
5 pn
6 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? SIÊU PHẨM 6 TẦNG THANG MÁY – HẺM NHỰA XE HƠI NÉ – GẦN MẶT TIỀN ???????????? Kế Emart Phan Huy Ích – gần chợ Nguyễn Tư Giản – Tân Sơn???? Hẻm 1/ nhựa rộng, chỉ sau 1 căn mặt tiền
???? Kết cấu: 1 trệt 4 lầu + thang máy???? 5PN – 6WC, công năng cực đỉnh cho gia đình đông người???? Diện tích chuẩn, công nhận đủ – xây full đất✨ Khu vực tiện ích bủa vây, đi đâu cũng tiện???? Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ☘️ Phong thủy tài lộc – hướng Tây Bắc???? Giá hơn 13 tỷ – quá hiếm cho căn nhà đẹp lung linh khu này!???? 0909099043 – Hải Nhà Phố
???? Kết cấu: 1 trệt 4 lầu + thang máy???? 5PN – 6WC, công năng cực đỉnh cho gia đình đông người???? Diện tích chuẩn, công nhận đủ – xây full đất✨ Khu vực tiện ích bủa vây, đi đâu cũng tiện???? Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ☘️ Phong thủy tài lộc – hướng Tây Bắc???? Giá hơn 13 tỷ – quá hiếm cho căn nhà đẹp lung linh khu này!???? 0909099043 – Hải Nhà Phố
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 63 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm 6 tầng thang máy – hẻm nhựa xe hơi né – gần mặt tiền", có mã số #321500, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu