B.á.n nhà 2 tầng đường hẻm trần phú - vĩnh nguyên , tp nha trang - dt 72m2 _ gia 4ty5 - lh : 0905.724.084 ngoc bich land
Đường Trần Phú B, Phường Vĩnh Nguyên, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4 tỷ 500 triệu
72 m2 (4x18)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
B.á.n Nhà 2 tầng đường hẻm Trần Phú - Vĩnh Nguyên - Nha TrangVị trí : nằm gần bãi biển và cách du lịch Vinpearland khoảng 1km , tiện ích xung quanh đầy đủ, gần bệnh viện Vinmec.Nhà 2 tầng gồm : 3 phòng ngủ , 2 WC , công năng đầy đủ , có sân đậu xe.Hướng : Tây NamPháp lý : sổ HồngDT : 72,4m (ngang 4m )G.í.a : 4tỷ500
Lh : 0905.724.084 Ngoc Bích Land
Lh : 0905.724.084 Ngoc Bích Land
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "B.á.n nhà 2 tầng đường hẻm trần phú - vĩnh nguyên , tp nha trang - dt 72m2 _ gia 4ty5 - lh : 0905.724.084 ngoc bich land", có mã số #322341, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu