Bán biệt thự lê văn lương - thanh xuân - 180m2 -mt 7m- ô tô vào nhà - 35 tỷ
Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
35 tỷ
180 m2 (7x28)
6 pn
6 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 180m2, mặt tiền rộng 7m lý tưởng.
₋ Thiết kế 4 tầng theo phong cách biệt thự sân vườn rộng rãi, thoáng sáng trước sau. Tổng công năng gồm 6 phòng ngủ, không gian sống xanh mát, cực kỳ thích hợp để ở sinh thái hoặc xây tòa nhà mới rất đẹp.
₋ Vị trí siêu hiếm tại quận Thanh Xuân, ngõ thông rộng ô tô vào tận nhà, kinh doanh buôn bán sầm uất. Trước nhà là sân chơi chung cực kỳ thoáng đãng, vị trí trung tâm di chuyển thuận tiện qua Giáp Nhất, Nguyễn Trãi, Đường Láng.
₋ Diện tích 180m2, mặt tiền rộng 7m lý tưởng.
₋ Thiết kế 4 tầng theo phong cách biệt thự sân vườn rộng rãi, thoáng sáng trước sau. Tổng công năng gồm 6 phòng ngủ, không gian sống xanh mát, cực kỳ thích hợp để ở sinh thái hoặc xây tòa nhà mới rất đẹp.
₋ Vị trí siêu hiếm tại quận Thanh Xuân, ngõ thông rộng ô tô vào tận nhà, kinh doanh buôn bán sầm uất. Trước nhà là sân chơi chung cực kỳ thoáng đãng, vị trí trung tâm di chuyển thuận tiện qua Giáp Nhất, Nguyễn Trãi, Đường Láng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 28 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự lê văn lương - thanh xuân - 180m2 -mt 7m- ô tô vào nhà - 35 tỷ", có mã số #321640, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu