Bán biệt thự vip nguyễn huy tưởng - thanh xuân - 170m2 - 4 tầng mt 8m - 74 tỷ
Phố Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
74 tỷ
170 m2 (8x22)
5 pn
6 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 170m2, mặt tiền rộng 8m.
₋ Thiết kế 4 tầng, biệt thự 3 mặt thoáng vĩnh viễn, sân trước sau rộng rãi. Gồm phòng khách, phòng ăn, 2 phòng Master, 2 phòng phụ, tum kho.
₋ Vị trí đẳng cấp thuộc khu biệt thự Nguyễn Huy Tưởng, cả khu chỉ có 18 căn, bảo vệ ngày đêm. Khu VIP toàn quan chức, tướng tá quân đội, cực hiếm nhà bán.
₋ Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn chỉnh, sẵn sàng giao dịch.
₋ Giá bán: 74 tỷ.
₋ Diện tích 170m2, mặt tiền rộng 8m.
₋ Thiết kế 4 tầng, biệt thự 3 mặt thoáng vĩnh viễn, sân trước sau rộng rãi. Gồm phòng khách, phòng ăn, 2 phòng Master, 2 phòng phụ, tum kho.
₋ Vị trí đẳng cấp thuộc khu biệt thự Nguyễn Huy Tưởng, cả khu chỉ có 18 căn, bảo vệ ngày đêm. Khu VIP toàn quan chức, tướng tá quân đội, cực hiếm nhà bán.
₋ Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn chỉnh, sẵn sàng giao dịch.
₋ Giá bán: 74 tỷ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 170 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự vip nguyễn huy tưởng - thanh xuân - 170m2 - 4 tầng mt 8m - 74 tỷ", có mã số #321605, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu