Bán biệt thự nguyễn huy tưởng 170mx4t, mt8m - chỉ có 18 căn- bảo vệ ngày đêm
Phố Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
74 tỷ 500 triệu
170 m2 (8x22)
5 pn
6 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
LH Thành Công 0388618899
- Căn biệt thự tọa lạc đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân- Nhà thiết kế 3 thoáng vĩnh viễn, sân trước và sau thoáng mát. Thiết kế :+ Tầng 1: Sân trước sau + phòng khách + phòng ăn.+ Tầng 2, 3: Mỗi tầng 1 phòng Master + 1 phòng ngủ phụ.+ Tầng 4 : Tum + kho.- Sổ đỏ đẹpGiá bán (có thương lượng) 74,5 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
- Căn biệt thự tọa lạc đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân- Nhà thiết kế 3 thoáng vĩnh viễn, sân trước và sau thoáng mát. Thiết kế :+ Tầng 1: Sân trước sau + phòng khách + phòng ăn.+ Tầng 2, 3: Mỗi tầng 1 phòng Master + 1 phòng ngủ phụ.+ Tầng 4 : Tum + kho.- Sổ đỏ đẹpGiá bán (có thương lượng) 74,5 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 170 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự nguyễn huy tưởng 170mx4t, mt8m - chỉ có 18 căn- bảo vệ ngày đêm", có mã số #308877, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu