Bán biệt thự sân vườn đường só 38, phường hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm dt 170m2, 3 tầng. giá 15.8 tỷ, sh, 0933125879
Đường Số 38, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
15 tỷ 800 triệu
170 m2 (10x17)
3 pn
4 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
Chốt kèo căn Biệt thự Thủ Đức cho anh em đầu tư giữ tiền hay an cư lạc nghiệp này! ????Toạ độ vàng: Biệt thự sân vườn ngay đường số 38, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh. Vị trí cực kỳ tiềm năng, dễ sinh lời nha! Chỉ vài bước là ra Phạm Văn Đồng, Siêu thị Gigamall, Chợ Hiệp Bình, đi Sân bay hay về trung tâm Q1 chỉ 15 phút, tiện ích bao trùm luôn.Diện tích siêu rộng: 170m2, ngang 10m dài 17m. Nhà 3 tầng, tha hồ rộng rãi, thoải mái sinh hoạt luôn. Nhà có sân vườn cây xanh bóng mát , tiểu cảnh cực chill, sân rộng để được 3 Ô tô và 20 xe máy, Phòng khách cực rộng, Bếp, 3 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, thiết kế hiện đại, ở sướng thôi rồi. Tình trạng nhà thì còn mới toanh, dọn vào ở ngay và luôn được.Điểm cộng:- Sổ hồng cầm tay, pháp lý rõ ràng, an tâm tuyệt đối.- Giá giảm sâu hơn 2 tỷ chỉ còn 15.8 tỷ thôi, quá hời cho một căn biệt thự liền kề ở vị trí này.Anh em nhanh tay liên hệ 0933125879 để xem nhà và chốt deal nha! Cơ hội vàng cho nhà đầu tư đó! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 170 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự sân vườn đường só 38, phường hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm dt 170m2, 3 tầng. giá 15.8 tỷ, sh, 0933125879", có mã số #311056, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu