Bán biệt thự vin gardenia hàm nghi - lô góc 193m2 x 5 tầng - mt 22m - vỉa hè ô tô tránh - đẳng cấp bậc nhất - giá 76 tỷ
Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
76 tỷ
193 m2 (11x11)
6 pn
8 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
☎️LH Thành Công 0388618899
✅ Vị trí đẹp, khu đô thị cực kỳ đẳng cấp, an ninh tốt, dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, bảo vệ 24/24, tiện ích ngập tràn
???? Biệt thự lô góc rất thoáng và yên tĩnh, cây xanh quanh nhà mát mẻ quanh năm
???? Thiết kế 5 tầng hiện đạiT1: làm văn phòng + wcT2,3,4: Mỗi tầng 2 phòng có ban công cửa sổ thoáng sángT5: 2 phòng nhỏ + phòng thờ
????Hiện đang cho thuê 80tr/tháng ~960tr/năm
???? Sổ đỏ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch????Giá bán (có thương lượng) 75,8 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
✅ Vị trí đẹp, khu đô thị cực kỳ đẳng cấp, an ninh tốt, dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, bảo vệ 24/24, tiện ích ngập tràn
???? Biệt thự lô góc rất thoáng và yên tĩnh, cây xanh quanh nhà mát mẻ quanh năm
???? Thiết kế 5 tầng hiện đạiT1: làm văn phòng + wcT2,3,4: Mỗi tầng 2 phòng có ban công cửa sổ thoáng sángT5: 2 phòng nhỏ + phòng thờ
????Hiện đang cho thuê 80tr/tháng ~960tr/năm
???? Sổ đỏ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch????Giá bán (có thương lượng) 75,8 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 193 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự vin gardenia hàm nghi - lô góc 193m2 x 5 tầng - mt 22m - vỉa hè ô tô tránh - đẳng cấp bậc nhất - giá 76 tỷ", có mã số #307952, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu