Bán bt khuất duy tiến 150mx5t, mt 7,2m - 3 mặt thoáng - ô tô tránh đỗ ngày đêm - ở kinh doanh cực đỉnh
Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
54 tỷ 200 triệu
150 m2 (72x21)
4 pn
6 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Biệt thự chỉ cách mặt phố Khuất Duy Tiến vài bước chân, đoạn đẹp nhất của licogi 13.???? Ngay Trung tâm hội nghị quốc gia.Các trung tâm thương mại: Siêu thị Big C, tổ hợp Viglacera, The Garden.Các khu đô thị: The Manor, khu đô thị mới Trung Yên, khu đô thị mới Trung Hòa – Nhân Chính, làng sinh viên Hacinco; Khu đô thị mới Mỹ Đình 1, 2…
???? Thiết Kế : - Tầng 1 : Sân Vườn Bao Quanh + Khách + Bếp + Wc- Tầng 2 : Thêm 1 Khách Lớn +1 phòng ngủ Nhỏ + Wc- Tầng 3 : 2 Phòng ngủ Khép Kín- Tầng 4 : 1 phòng ngủ Khép Kín + Sân Phơi ( có thể sửa thành phòng ngủ).- Tầng 5 : Phòng thờ rộng.
- Sổ đỏ chính chủ cất két.Giá bán (có thương lượng) 54,2 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
???? Thiết Kế : - Tầng 1 : Sân Vườn Bao Quanh + Khách + Bếp + Wc- Tầng 2 : Thêm 1 Khách Lớn +1 phòng ngủ Nhỏ + Wc- Tầng 3 : 2 Phòng ngủ Khép Kín- Tầng 4 : 1 phòng ngủ Khép Kín + Sân Phơi ( có thể sửa thành phòng ngủ).- Tầng 5 : Phòng thờ rộng.
- Sổ đỏ chính chủ cất két.Giá bán (có thương lượng) 54,2 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 72 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán bt khuất duy tiến 150mx5t, mt 7,2m - 3 mặt thoáng - ô tô tránh đỗ ngày đêm - ở kinh doanh cực đỉnh", có mã số #309246, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu