Bán căn dòng tiền khủng 120 triệu/tháng sổ đỏ 92m2 16 phòng ô tô gần
Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
16 tỷ 800 triệu
92 m2 (6x15)
16 pn
17 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
Thông tin mô tả
Bán chung cư Thái Hà, Đống Đa Dòng tiền khủng 120 triệu/ tháng sổ đỏ 92m² 16
Bán chung cư Thái Hà, Đống Đa Dòng tiền khủng 120 triệu/ tháng sổ đỏ 92m² 16
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 92 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 16 |
| Nhà tắm | 17 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán căn dòng tiền khủng 120 triệu/tháng sổ đỏ 92m2 16 phòng ô tô gần", có mã số #322055, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu