Bán căn góc 2 mặt tiền võ văn tần quận 3 – thuê 170 triệu/tháng
Đường Võ Văn Tần, Phường 05, Quận 3, TP HCM
115 tỷ
115 m2 (8x17)
2 pn
3 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Vị trí đắc địa:
• Căn góc 2 mặt tiền Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3.
• Đoạn đường 2 chiều, lõi trung tâm Quận 3, giáp ranh Quận 1.
• Khu vực sang trọng, mua bán – thương mại – dịch vụ cực kỳ sầm uất.
???? Vị trí đắc địa:
• Căn góc 2 mặt tiền Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3.
• Đoạn đường 2 chiều, lõi trung tâm Quận 3, giáp ranh Quận 1.
• Khu vực sang trọng, mua bán – thương mại – dịch vụ cực kỳ sầm uất.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 115 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán căn góc 2 mặt tiền võ văn tần quận 3 – thuê 170 triệu/tháng", có mã số #308486, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu