Bán căn hộ 734 kđt Thanh Hà giá tốt, vị trí đẹp
6 tòa trong, B1.4 KDT Thanh Hà, Quốc lộ 21, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
3 tỷ 80 triệu
70 m2 (7x10)
2 pn
2 wc
Tây bắc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
Giá: 3 tỷ 80 triệu (thu về – có thương lượng với khách thiện chí)
Vị trí: Căn hộ số 734 HH02-2B, Khu đô thị Thanh Hà – Hạ tầng hoàn chỉnh, dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện.
Thông tin căn hộ:
Thiết kế khoa học, tối ưu diện tích sử dụng
Không gian thoáng, ánh sáng tự nhiên, ban công rộng
Khu vực an ninh tốt, môi trường sống trong lành
Ngân hàng hỗ trợ vay tới 95% giá trị HĐMB gốc
Lãi suất ưu đãi, thủ tục nhanh gọn
Hỗ trợ đầy đủ hồ sơ, pháp lý rõ ràng
Phí dịch vụ siêu hợp lý:
Gửi xe máy: 50.000đ/tháng
Gửi ô tô: 500.000đ/tháng
Quản lý tòa nhà: 200.000đ/tháng
Liên hệ xem nhà trực tiếp: Em Dũng, 0988 904 685
Vị trí: Căn hộ số 734 HH02-2B, Khu đô thị Thanh Hà – Hạ tầng hoàn chỉnh, dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện.
Thông tin căn hộ:
Thiết kế khoa học, tối ưu diện tích sử dụng
Không gian thoáng, ánh sáng tự nhiên, ban công rộng
Khu vực an ninh tốt, môi trường sống trong lành
Ngân hàng hỗ trợ vay tới 95% giá trị HĐMB gốc
Lãi suất ưu đãi, thủ tục nhanh gọn
Hỗ trợ đầy đủ hồ sơ, pháp lý rõ ràng
Phí dịch vụ siêu hợp lý:
Gửi xe máy: 50.000đ/tháng
Gửi ô tô: 500.000đ/tháng
Quản lý tòa nhà: 200.000đ/tháng
Liên hệ xem nhà trực tiếp: Em Dũng, 0988 904 685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây bắc |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán căn hộ 734 kđt Thanh Hà giá tốt, vị trí đẹp", có mã số #321149, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu