Bán căn hộ dv, tăng nhơn phú b, q9, thủ đức, tp hcm, dt 146m2, 6 tầng. giá 21.9 tỷ,
Phường Tăng Nhơn Phú B, TP HCM
21 tỷ 900 triệu
146 m2 (6x22.2)
34 pn
34 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
????CHỐT ĐƠN NHANH CĂN NHÀ SIÊU DÒNG TIỀN QUẬN 9, DÀNH CHO DÂN CHƠI GIỮ TIỀN????Alo anh em, có căn nhà trong ngõ cực phẩm ở đường số 5, Tăng Nhơn Phú B, Q.9, Thủ Đức, TP.HCM, cho anh em đầu tư giữ tiền nè!Nhà mình diện tích 146m2, ngang 6m, dài miên man 22.2m tha hồ mà thiết kế. Nhà 6 tầng thiết kế Căn hộ DV với đầy đủ tiện nghi như: Thang máy, hệ thống phòng cháy chữa cháy, Camera an ninh... Toà nhà có 34 phòng ngủ khép kín, 34 toilet tha hồ cho thuê hay làm gì thì làm. Anh em mua cho thuê nguyên căn thì quá hợp lý luôn, hiện đang khoán 140 tr/tháng.Vị trí thì khỏi bàn, đi đâu cũng tiện, gần các trường Đại học Văn Hoá, Giao Thông Vận Tải, Sư Phạm Kỹ Thuật, Cao Đẳng Công Thương... chợ, siêu thị bao quanh.Giá chỉ 21.9 tỷ thôi nha. Sổ hồng cầm tay, pháp lý rõ ràng, không lo nghĩ gì.Anh em nhanh tay liên hệ 0933125879 để xem nhà, chốt nhanh kẻo hết. Cơ hội ngàn năm có một đó!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 146 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 34 |
| Nhà tắm | 34 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán căn hộ dv, tăng nhơn phú b, q9, thủ đức, tp hcm, dt 146m2, 6 tầng. giá 21.9 tỷ,", có mã số #321158, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu