Bán đất mặt phố hàng dầu, view hồ hoàn kiếm 340m2, mt 11m xây khách sạn quá đẳng cấp
Phố Hàng Dầu, Phường Hàng Bài, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
475 tỷ
340 m2 (11x30)
4 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán đất mặt phố Hàng Dầu, view hồ Hoàn Kiếm – 340m2, mt 11m – xây khách sạn quá đẳng cấp
– Không có căn thứ 2 có vị trí đẹp và mặt tiền khủng View Hồ Hoàn Kiếm như thế.
– Không có căn thứ 2 có vị trí đẹp và mặt tiền khủng View Hồ Hoàn Kiếm như thế.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 340 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 17 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất mặt phố hàng dầu, view hồ hoàn kiếm 340m2, mt 11m xây khách sạn quá đẳng cấp", có mã số #322002, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu